วันศุกร์ที่ ๙ กันยายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสุรินทร์ แสงทอง ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด รักษาราชการเเทน นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว มอบหมายให้กองการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรมองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว ร่วมเป็นเกียรติในงานวันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานคณะกรรมการ สกสค. ก้าวสู่ ๒ ทศวรรษ ประจำปี ๒๕๖๕ โดยมี นายปริญญา โพธิสัตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสระแก้ว เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมรวมใจภักดิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต ๑.
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6814-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6815-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6816-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6818-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6817-1-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6819-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6820-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6821-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_6823-1024x768.jpeg)