วันจันทร์ที่ 24 กรกฎาคม 2566 เวลา 15.30 น. นายปริญญา โพธิสัตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสระแก้ว มอบหมายให้ นายเชาวเนตร ยิ้มประเสริฐ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสระแก้ว เป็นประธานในการประชุมคณะกรมการข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว ครั้งที่ 7/2566 (ก.จ.จ.สระแก้ว) โดยมี นายฐานิสร์ เทียนทอง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว (ชั้น3)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1857-1024x322.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1848-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1849-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1850-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1851-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1852-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1855-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1854-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1856-1024x768.jpeg)