วันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 เวลา 11.00 น. นายฐานิสร์ เทียนทอง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว มอบหมายให้ นายมาฆะ สืบวงศ์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว เป็นประธานพิธีเปิดกิจกรรมสารสัมพันธ์สายใยรักรวมพลังสามัคคีสวัสดีปีใหม่ 2567 ณ อาคารโดมอเนกประสงค์ อบจ.สระแก้ว
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1515-1024x498.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1513-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1516-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1517-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1518-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1519-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1522-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1523-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_1524-1024x683.jpeg)