วันพฤหัสบดีที่ 17 พฤศจิกายน 2565 เวลา 11.00 น. นางขวัญเรือน เทียนทอง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว เป็นประธานพิธีเปิดโครงการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการท่องเที่ยว และผลิตภัณฑ์ชุมชน ณ หอประชุม อบจ.สระแก้ว พร้อมด้วยคณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว โดยมีกลุ่มเป้าหมายเข้าร่วม : ผู้มีบทบาทเกี่ยวข้องกับการท่องเที่ยวในจังหวัด หน่วยงานภาครัฐภาคเอกชน กลุ่มวิสาหกิจชุมชน ผู้ประกอบการฯ ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว.
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0403-1.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0404-1-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0405-1-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0407-1-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0408-1-1024x768.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0409-1-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0410-1-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0411-1-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0412-1-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0414-1-1024x682.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0413-1-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0416-1-1024x683.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0406-1-1024x682.jpeg)