วันพุธที่ 8 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายสุรินทร์ แสงทอง ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด ปฏิบัติหน้าที่นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระเเก้ว มอบหมายให้ นายมาฆะ สืบวงศ์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการจัดการแข่งขันกีฬา “กศน.เกมส์ 2566” ระดับประเทศ ณ ห้องประชุมประชาร่วมใจ สนง.กศน.จังหวัดสระแก้ว
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_0711-1024x576.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_0712-1024x576.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_0713-1024x576.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_0715-1024x576.jpeg)
![](https://sakaeopao.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_0714-1024x576.jpeg)